bóng đá

Lịch thi đấu POL Regional Cup hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
22:00
26/03
Zaglebie Sosnowiec II Zaglebie Sosnowiec II
5-0HT: 2-0
Szczakowianka Jaworzno Szczakowianka Jaworzno
22:00
27/03
KS Cyklon Rogoznik KS Cyklon Rogoznik
0-6HT: 0-3
Ks Unia Dabrowa Gornicza Ks Unia Dabrowa Gornicza
00:00
29/03
MKS Polonia Warszawa MKS Polonia Warszawa
0-2HT: 0-1
Grom Warsaw Grom Warsaw
23:30
03/04
Barycz Sulow Barycz Sulow
2-0HT: 0-0
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
15:00
07/04
Hutnik II Warszawa Hutnik II Warszawa
3-1HT: 1-0
SKP Victoria Warszawa SKP Victoria Warszawa
01:00
08/04
KKS Zoliborz Warszawa KKS Zoliborz Warszawa
5-2HT: 2-0
Impuls Warszawa Impuls Warszawa
22:00
09/04
Apis Jedrzychowice Apis Jedrzychowice
1-2HT: 0-0
KS Karkonosze Jelenia Gora KS Karkonosze Jelenia Gora
00:00
15/04
KS AFC Warszawa KS AFC Warszawa
1-0HT: 1-0
Coco Jambo Warszawa Coco Jambo Warszawa
22:00
16/04
Zaglebie Sosnowiec II Zaglebie Sosnowiec II
3-1HT: 1-0
Ks Unia Dabrowa Gornicza Ks Unia Dabrowa Gornicza
23:30
23/04
Barycz Sulow Barycz Sulow
3-1HT: 3-1
Polkowice Polkowice
00:00
01/05
LKS Krzyzanowice LKS Krzyzanowice
1-0HT: 0-0
BOR Oborniki Slaskie BOR Oborniki Slaskie
15:00
01/05
GKS Katowice GKS Katowice
3-1HT: 1-0
LKS Orzel Mokre Mikolow LKS Orzel Mokre Mikolow
16:00
01/05
Ruch II Chorzow Ruch II Chorzow
5-0HT: 0-0
MKS Slask Swietochlowice MKS Slask Swietochlowice
15:00
04/05
MKS Znicz Pruszkow II MKS Znicz Pruszkow II
2-2HT: 1-0
AP Progres Warszawa AP Progres Warszawa
01:15
14/05
Orly II Zielonka Orly II Zielonka
1-3HT: 1-2
DAB 2 Wieliszew DAB 2 Wieliszew
23:15
14/05
Pogon Olesnica Pogon Olesnica
5-0HT: 2-0
Pogon Sycow Pogon Sycow
17:30
30/05
Kamionek Warsaw Kamionek Warsaw
3-0HT: 2-0
00:45
31/05
4-0HT: 2-0
GKS Dabrowka GKS Dabrowka
22:00
04/06
Beskid Andrychow Beskid Andrychow
3-3HT: 0-2
Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ
23:00
04/06
Podbeskidzie Bielsko Biala II Podbeskidzie Bielsko Biala II
0-0HT: 0-0
LKS Goczalkowice Zdroj LKS Goczalkowice Zdroj
22:30
05/06
MKS Victoria Wrzesnia MKS Victoria Wrzesnia
1-5HT: 1-2
Unia Swarzedz Unia Swarzedz
15:00
08/06
Kamionek Warsaw Kamionek Warsaw
2-2HT: 2-1
Inter Warszawa Inter Warszawa
15:00
09/06
Hutnik II Warszawa Hutnik II Warszawa
10-2HT: 6-0
Impuls Warszawa Impuls Warszawa
15:00
09/06
0-6HT: 0-2
17:30
09/06
Legionovia Legionowo II Legionovia Legionowo II
3-0HT: 1-0
GKS Wilga II Garwolin GKS Wilga II Garwolin
22:00
09/06
2-2HT: 0-0
23:00
11/06
MKS Zyrardowianka MKS Zyrardowianka
2-3HT: 0-1
00:00
13/06
Wisla Plock II Wisla Plock II
1-1HT: 0-1
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
00:00
13/06
Wisla Plock U19 Wisla Plock U19
0-0HT: 0-0
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
01:00
13/06
Unia Skierniewice Unia Skierniewice
0-0HT: 0-0
Pelikan Lowicz Pelikan Lowicz
02:30
13/06
Hutnik II Warszawa Hutnik II Warszawa
6-0HT: 3-0
Jednosc Warszawa Jednosc Warszawa
23:00
14/06
LKS Ciechow LKS Ciechow
3-1HT: 0-0
Polonia Sroda Slaska II Polonia Sroda Slaska II
16:00
15/06
Pro Zeran Warszawa Pro Zeran Warszawa
3-2HT: 2-0
UWKS Legia Warszawa UWKS Legia Warszawa
16:00
16/06
KS Ursus II Warszawa KS Ursus II Warszawa
1-0HT: 0-0
KS Milan Milanowek 2 KS Milan Milanowek 2
16:00
16/06
Blyskawica Szewce Blyskawica Szewce
2-3HT: 2-1
Silesia Szymanow Silesia Szymanow
23:00
18/06
1-0HT: 1-0
01:30
20/06
Polonia Warsaw II Polonia Warsaw II
0-0HT: 0-0
Plonska Akademia Futbolu Plonska Akademia Futbolu
23:00
20/06
KS Ozarowianka Ozarow KS Ozarowianka Ozarow
3-4HT: 2-1
MKS Zyrardowianka MKS Zyrardowianka
16:00
23/06
1-4HT: 0-2
19:00
23/06
Silesia Szymanow Silesia Szymanow
3-0HT: 2-0
KS Tomtex Widawa Wroclaw II KS Tomtex Widawa Wroclaw II
20:00
23/06
Talent Warszawa Talent Warszawa
4-0HT: 2-0
MKS Mazovia Minsk Mazowiecki II MKS Mazovia Minsk Mazowiecki II

bóng đá