bóng đá

Lịch thi đấu AUS BC League 2 (R) hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
12:45
14/03
North Pine (R) North Pine (R)
2-3HT: 1-3
New Farm United (R) New Farm United (R)
15:30
09/04
Annerley FC (R) Annerley FC (R)
0-2HT: 0-1
AC Carina (R) AC Carina (R)
10:00
25/04
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
1-0HT: 0-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
15:30
30/04
Narangba Eagles (R) Narangba Eagles (R)
1-5HT: 0-3
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
15:30
30/04
Annerley FC (R) Annerley FC (R)
0-0HT: 0-0
Slacks Creek (R) Slacks Creek (R)
12:00
02/05
Ripley Valley FC (R) Ripley Valley FC (R)
0-3HT: 0-2
Pine Hills U23 Pine Hills U23
15:30
07/05
Pine Hills U23 Pine Hills U23
4-4HT: 1-3
North Pine (R) North Pine (R)
12:05
09/05
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
0-4HT: 0-3
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
12:00
16/05
Westside FC (R) Westside FC (R)
2-0HT: 0-0
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
10:00
22/05
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
1-0HT: 0-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
10:00
23/05
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
3-0HT: 3-0
Westside FC (R) Westside FC (R)
12:00
23/05
New Farm United (R) New Farm United (R)
10-0HT: 6-0
Ipswich City (R) Ipswich City (R)
15:30
28/05
Ripley Valley FC (R) Ripley Valley FC (R)
3-1HT: 3-1
Logan Metro (R) Logan Metro (R)
10:00
29/05
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
1-2HT: 1-2
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
10:00
06/06
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
2-0HT: 0-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
16:00
10/06
Slacks Creek (R) Slacks Creek (R)
0-2HT: 0-1
Ipswich City (R) Ipswich City (R)
15:30
18/06
Annerley FC (R) Annerley FC (R)
1-2HT: 1-2
Ripley Valley FC (R) Ripley Valley FC (R)
10:00
19/06
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
1-2HT: 1-0
Clairvaux FC (R) Clairvaux FC (R)
10:00
19/06
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
2-7HT: 2-3
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
15:30
25/06
Ripley Valley FC (R) Ripley Valley FC (R)
4-3HT: 2-2
Ipswich City (R) Ipswich City (R)
10:00
10/07
Oxley United (R) Oxley United (R)
0-0HT: 0-0
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
10:00
17/07
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
4-1HT: 1-0
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
12:00
18/07
Westside FC (R) Westside FC (R)
3-1HT: 1-1
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
10:00
24/07
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
3-2HT: 3-0
Springfield United FC (R) Springfield United FC (R)
15:30
30/07
Slacks Creek (R) Slacks Creek (R)
2-1HT: 2-0
Annerley FC (R) Annerley FC (R)
15:30
27/08
Clairvaux FC (R) Clairvaux FC (R)
1-1HT: 0-0
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
12:00
29/08
Annerley FC (R) Annerley FC (R)
1-1HT: 1-0
Ipswich City (R) Ipswich City (R)
10:00
04/09
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
3-0HT: 1-0
Springfield United FC (R) Springfield United FC (R)
10:05
05/09
Oxley United (R) Oxley United (R)
2-1HT: 0-1
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
16:30
07/09
Narangba Eagles (R) Narangba Eagles (R)
0-4HT: 0-4
North Brisbane (R) North Brisbane (R)
15:30
08/09
Westside FC (R) Westside FC (R)
2-1HT: 1-0
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
10:00
11/09
Oxley United (R) Oxley United (R)
5-4HT: 3-2
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
12:00
12/09
Westside FC (R) Westside FC (R)
1-5HT: 1-2
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
14:00
18/09
Slacks Creek (R) Slacks Creek (R)
0-3HT: 0-0
Moggill FC (R) Moggill FC (R)
10:00
19/09
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
2-2HT: 2-2
Redcliffe PCYC (R) Redcliffe PCYC (R)
15:30
22/09
Slacks Creek (R) Slacks Creek (R)
0-1HT: 0-1
Logan Metro (R) Logan Metro (R)
10:00
26/09
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
5-1HT: 4-0
Westside FC (R) Westside FC (R)
16:05
28/09
New Farm United (R) New Farm United (R)
2-4HT: 0-1
AC Carina (R) AC Carina (R)
16:30
13/10
New Farm United (R) New Farm United (R)
1-1HT: 0-0
Logan Metro (R) Logan Metro (R)
12:30
17/10
North Brisbane (R) North Brisbane (R)
2-0HT: 2-0
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
10:00
01/05
Tarragindi Tigers (R) Tarragindi Tigers (R)
8-4HT: 7-3
Oxley United (R) Oxley United (R)
13:00
04/06
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
2-3HT: 0-3
Springfield United FC (R) Springfield United FC (R)
10:00
19/06
Tarragindi Tigers (R) Tarragindi Tigers (R)
3-5HT: 3-1
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
13:00
17/07
Brighton Bulldogs U23 Brighton Bulldogs U23
1-0HT: 0-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
12:05
24/07
Westside Grovely FC U23 Westside Grovely FC U23
3-3HT: 1-2
Oxley United (R) Oxley United (R)
10:00
06/08
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
0-1HT: 0-0
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
15:30
31/08
AC Carina (R) AC Carina (R)
3-1HT: 1-0
Brisbane Knights U23 Brisbane Knights U23
10:00
10/09
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
0-0HT: 0-0
Tarragindi Tigers (R) Tarragindi Tigers (R)
12:00
10/09
Springfield United FC (R) Springfield United FC (R)
1-1HT: 1-1
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
15:30
03/03
Westside Grovely FC U23 Westside Grovely FC U23
2-1HT: 2-1
Pine Rivers Athletic U23 Pine Rivers Athletic U23
14:00
04/03
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
5-0HT: 3-0
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
15:30
10/03
Ridge Hills United FC U23 Ridge Hills United FC U23
1-3HT: 1-2
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
10:00
12/03
Oxley United (R) Oxley United (R)
2-2HT: 0-0
Yeronga Eagles FC U23 Yeronga Eagles FC U23
10:00
12/03
Old Bridge FC U23 Old Bridge FC U23
4-1HT: 3-1
Jimboomba United FC U23 Jimboomba United FC U23
10:00
25/03
Oxley United (R) Oxley United (R)
12-2HT: 6-1
Jimboomba United FC U23 Jimboomba United FC U23
10:00
02/04
Old Bridge FC U23 Old Bridge FC U23
2-3HT: 1-2
Oxley United (R) Oxley United (R)
15:30
06/04
Westside Grovely FC U23 Westside Grovely FC U23
1-3HT: 1-0
Yeronga Eagles FC U23 Yeronga Eagles FC U23
10:00
30/04
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
0-3HT: 0-3
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
15:30
05/05
Ridge Hills United FC U23 Ridge Hills United FC U23
1-1HT: 0-1
Pine Rivers Athletic U23 Pine Rivers Athletic U23
10:00
06/05
Bardon Latrobe Bardon Latrobe
1-3HT: 0-2
Yeronga Eagles FC U23 Yeronga Eagles FC U23
15:30
11/05
Pine Rivers Athletic U23 Pine Rivers Athletic U23
1-1HT: 0-0
Old Bridge FC U23 Old Bridge FC U23
15:30
12/05
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
5-1HT: 3-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
10:00
20/05
Oxley United (R) Oxley United (R)
0-2HT: 0-2
Westside Grovely FC U23 Westside Grovely FC U23
10:00
03/06
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
2-1HT: 1-1
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
15:35
16/06
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
4-1HT: 2-1
Westside Grovely FC U23 Westside Grovely FC U23
10:00
17/06
Oxley United (R) Oxley United (R)
2-1HT: 1-0
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
10:00
24/06
Bardon Latrobe (R) Bardon Latrobe (R)
6-1HT: 3-0
Pine Rivers Athletic U23 Pine Rivers Athletic U23
10:00
25/06
Old Bridge FC U23 Old Bridge FC U23
1-3HT: 1-0
Willowburn FC (R) Willowburn FC (R)
14:00
08/07
Narangba United FC (R) Narangba United FC (R)
2-2HT: 0-1
Yeronga Eagles FC U23 Yeronga Eagles FC U23
10:00
06/08
Kangaroo Point Rovers (R) Kangaroo Point Rovers (R)
1-3HT: 0-1
Oxley United (R) Oxley United (R)
10:00
10/03
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
1-5HT: 0-0
Logan Village Falcons U23 Logan Village Falcons U23
10:00
23/03
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
3-3HT: 0-0
Oxley United (R) Oxley United (R)
10:00
13/04
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
1-5HT: 1-2
Jimboomba United FC U23 Jimboomba United FC U23
11:15
21/04
Pine Hills Braza FC U23 Pine Hills Braza FC U23
9-0HT: 4-0
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
12:00
12/05
Jimboomba United FC U23 Jimboomba United FC U23
1-1HT: 1-1
Old Bridge FC U23 Old Bridge FC U23
10:00
09/06
Logan Village Falcons U23 Logan Village Falcons U23
4-1HT: 2-0
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
10:00
07/07
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
1-7HT: 1-3
Pine Rivers Athletic U23 Pine Rivers Athletic U23
10:00
21/07
Logan Roos FC U23 Logan Roos FC U23
2-5HT: 2-1
Pine Hills Braza FC U23 Pine Hills Braza FC U23

bóng đá